Đèn led MPE RPL-12T/DIM âm trần panel trắng 12w - Tuấn Đức
Đèn Led MPE Panel RPL-12T/DIM Tròn Âm Trần 9W
| Mã sản phẩm: | RPL-12T/DIM |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
Giá:432.000 đ |
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông tin bóng đèn led Panel MPE RPL-12T/DIM âm trần
- Đèn Led Panel Âm Trần Dimmer 12W Ø170 mm
- Hệ số công suất (PF): >0.5
- Quang thông: 950 lm
- Nhiệt độ màu (CCT): 6000-6500K. Trắng. Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy, tốt cho thị lực
- Chỉ số hoàn màu (CRI): >80
- Kích thước: Ø170mm × 25mm
- Kích thước đục lỗ: Ø150mm
- Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 40 cái/thùng
- Dimmable điều chỉnh độ sáng tối
Sản phẩm tương tự :
- RPL-12N/DIM (4000-4500K - Ánh sáng trung tính)
- RPL-12V/DIM (2800-3200K - Ánh sáng vàng)
Đánh giá
Reviews Over Đèn Led MPE Panel RPL-12T/DIM Tròn Âm Trần 9W
Average Rating:
Total Reviews (0)
TOP CUSTOMER REVIEWS
Sản phẩm cùng loại
Đèn Led MPE Panel RPL-6T/DIM Trắng Âm Trần 6W
Thông tin bóng đèn led Panel MPE RPL-6T/DIM âm trần Đèn ..
338.300 đ
Đèn Led MPE Panel RPL-6ST/DIM Trắng Âm Trần 6W
Thông tin bóng đèn led Panel MPE RPL-6ST/DIM âm trần Đèn..
338.300 đ
Bóng Đèn Led MPE LB-9V/DIM 9W
Thông tin bóng đèn led MPE LB-9V/DIM Đèn Led Bulb Dimmer 9W ..