Đèn led MPE SPL-15T/DIM âm trần panel trắng 15w - Tuấn Đức
Đèn Led MPE Panel SPL-15T/DIM Vuông Âm Trần 15W
| Mã sản phẩm: | SPL-15T/DIM |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
Giá:492.000 đ |
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông tin bóng đèn led Panel MPE âm trần
- Đèn Led Panel Vuông Âm Trần Dimmer 15W
- Hệ số công suất (PF): >0.5
- Quang thông: 1.300 lm
- Nhiệt độ màu (CCT): 6000-6500K. Ánh sáng trắng
- Chỉ số hoàn màu (CRI): >80
- Kích thước: 190mm × 190mm x 25mm
- Kích thước đục lỗ: 180mm x 180mm
- Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 30 cái/thùng
- Dimmable điều chỉnh độ sáng tối
Sản phẩm tương tự :
- SPL-15V/DIM (2800-3200K - Ánh sáng vàng)
Đánh giá
Reviews Over Đèn Led MPE Panel SPL-15T/DIM Vuông Âm Trần 15W
Average Rating:
Total Reviews (0)
TOP CUSTOMER REVIEWS
Sản phẩm cùng loại
Đèn Led MPE Panel RPL-6T/DIM Trắng Âm Trần 6W
Thông tin bóng đèn led Panel MPE RPL-6T/DIM âm trần Đèn ..
338.300 đ
Đèn Led MPE Panel SPL-9T/DIM Vuông Âm Trần 9W