Ổ khóa cửa bấm Yale Y120B/60/135/1/5 - Khóa móc rộng 60mm - Tuấn Đức
Khóa Bấm Yale Y120B/60/135/1/5
Khóa Bấm Yale Y120B/60/135/1/5
| Mã sản phẩm: | Y120B/60/135/1/5 |
|---|---|
| Tình trạng: | Ngừng sản xuất |
SẢN PHẨM NGỪNG SẢN XUẤT
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Tính năng khóa cửa móc Yale Y120B/60/135/1/5
- Mặt thân mạ crôm chắc chắn
- Hoạt động tốt trong điều kiện ngoài trời, chịu được độ ẩm ướt và độ bẩn cao
- Cọng bằng thép gia cường Boron kháng lực, chống cắt, chống axit.
- Cơ chế vòng móc kép
- Cơ chế tự khóa
Thông số kỹ thuật khóa cửa bấm Yale Y120B/60/135/1/5
- Khóa bấm bằng đồng
- Màu chrome mờ
- Kích thước thân 60x53x18mm
- Chiều cao còng khóa 37mm
- Đđường kính 9mm