Máy hút mùi Bosch DWB97IM50 gắn tường ống khói - Tuấn Đức
Máy Hút Mùi Bosch DWB97IM50 Gắn Tường Serie 4
| Mã sản phẩm: | DWB97IM50 |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
| Giá thị trường: 15.990.000 đ | |
15.191.000 đ |
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông tin máy hút mùi Bosch DWB97IM50 gắn tường
- Nhãn hiệu Bosch
- Mã sản phẩm DWB97IM50 Serie 4
- Xuất xứ: Italia
- Thiết kế gắn tường
- Mặt hút mùi bằng thép không rỉ
- Màn hình màu đen, hiển thị đèn led
- Điều khiển cảm ứng chạm
- Đèn Led chiếu sáng
- 3 mức công suất thông thường và một mức công suất tăng cường
- Thích hợp hút xả thải hoặc tuần hoàn
- Bộ phụ kiện gắn tường và bộ hút thải tuần hoàn và xả thải
- Lưới lọc mỡ thẳng thép không rỉ
- Lưới lọc mỡ có thể sữ dụng với máy rửa bát
- Màn hình điều khiển cảm ứng
- Có đèn báo thay lưới lọc và than hoạt tính
- Kích thước xả thải: 635 - 965 x 900 x 500 mm
- Kích thước tuần hoàn: 635 - 1075 x 900 x 500 mm
- Chiều dài dây cắm: 130 mm
- Công suất tiêu thụ: 255W
- Tần số 50Hz
- Hiệu điện thế: 220 - 240V