Bát sen gắn tường TOTO TBW08002A Vuông 250mm Dòng G
-20%
TOTO
Mã sản phẩm:TBW08002A
Tình trạng:Còn hàng
Giá thị trường: 10.800.000 đ
8.640.000 đ
  • freeship tdmGIAO HÀNG TRONG NGÀY
  • origin tdmĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG
  • discount tdmDỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN
  • simple checkout tdmCAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông tin bát sen gắn tường TOTO TBW08002A
  • Mã sản phẩm: TBW08002A
  • Tên sản phẩm: Bát sen gắn tường dòng G
  • Bát sen 1 chế độ
  • Kích thước: 250 mm
  • Dáng vuông
  • Áp lực nước: 0.05 ~ 0.75 MPa
  • Thiết kế sang trọng hiện đại
  • Công nghệ mat-xa sen tắm: Comfort Wave
  • Công nghệ an toàn chống rơi.
  • Lớp mạ bền vững với thời gian
  • Dễ dàng lắp đặt, sử dụng
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Bảo hành: 2 năm
Bản vẽ bát sen tắm TBW 08002A TOTO gắn tường 250 mm
Đánh giá
5/5
Bạn muốn đánh giá hoặc thắc mắc về sản phẩm?!
Hãy click vào nút dưới đây!
Reviews Over Bát sen gắn tường TOTO TBW08002A Vuông 250mm Dòng G