Bát sen gắn tường TOTO TBW08004A Chữ Nhật 490 x 270 mm
| Mã sản phẩm: | TBW08004A |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
| Giá thị trường: 44.309.000 đ | |
35.446.000 đ |
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông tin bát sen gắn tường TOTO TBW08004A
- Mã sản phẩm: TBW08004A
- Tên sản phẩm: Bát sen gắn tường
- Kích thước: 470 x 290 mm
- Dáng chữ nhật
- Áp lực nước: 0.05 ~ 0.75 MPa
- Chất liệu: Đồng mạ Niken-Crom
- Thiết kế sang trọng hiện đại
- Công nghệ mat-xa sen tắm: Comfort Wave, Warm Spa
- Công nghệ an toàn chống rơi
- Lớp mạ bền vững với thời gian
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành: 2 năm
Bản vẽ kích thước bát sen tắm TBW 08004A TOTO gắn tường
Tài liệu đính kèm
Đánh giá
Reviews Over Bát sen gắn tường TOTO TBW08004A Chữ Nhật 490 x 270 mm