Khóa Điện Tử Yale 05/107100/BL Đa Năng - Tuấn Đức
Khóa Điện Tử Yale 05/107100/BL Đa Năng
| Mã sản phẩm: | 05/107100/BL |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
| Giá thị trường: 8.000.000 đ | |
5.600.000 đ(liên hệ để có giá tốt hơn) |
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông tin khóa điện tử Yale 05/107100/BL
- Tên sản phẩm: Khóa điện tử Yale đa năng
- Khoá vân tay Yale Zuri
- Khóa vân tay, thẻ, mã số, chìa, Bluetooth
- Màu đen
- Backset 60mm
- 2 chìa cơ, 2 thẻ từ Bluetooth
- Điện thoại (mua thêm phụ kiện)
- Loại cửa: Cửa gỗ, cửa sắt, cửa nhựa, cửa nhôm Đố cửa rộng >100 mm
- Bảo hành: 2 năm
Tính năng khóa điện tử Yale 05 107100 BL
- Thông báo trạng thái hoạt động
- Hướng dẫn bằng giọng nói
- Khóa tự động
- Báo động
- Bảo mật hơn với giải pháo quét vân tay Liveness 3 trong 1
- Cảnh báo pin yếu và nguồn khẩn cấp
Đánh giá
Reviews Over Khóa Điện Tử Yale 05/107100/BL Đa Năng
Average Rating:
Total Reviews (0)
TOP CUSTOMER REVIEWS
Sản phẩm cùng loại
Khóa Điện Tử Yale YDR323 Thẻ Từ
Tính năng sản phẩm khóa cửa điện tử YDR323 Yale Khóa cửa tự động Mặt cả..
-39% 6.120.000 đ 9.966.000 đ