Khóa vân tay Yale YDM 4109A (YDM4109A) màu vàng Gold - Tuấn Đức
Khóa Điện Tử Yale YDM4109A Vân Tay Màu Gold (HBH)
| Mã sản phẩm: | YDM4109AGOLD |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
| Giá thị trường: 16.060.000 đ | |
6.280.000 đ |
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông số kỹ thuật khóa điện tử Yale YDM4109A GOLD
- Type: Thân khóa
- Vân tay: Lên tới 100
- Chìa cơ: 2
- Mã Pin 4 - 10 ký tự
- Màu sắc Màu Vàng Gold
- Độ dày 40-80mm, phù hợp cho cửa gỗ.
- Backset 60mm (liên hệ nhân viên tư vấn khi cần Backset 70mm)
- Kích thước thân trước 68.6 (R) x 320.7 (C) x 40.1 (S) mm
- Back body dimension 72.8 (W) x 306.6 (H) x 37 (D) mm
Tính năng khóa vân tay Yale YDM4109AGOLD
- YDM 4109A mở khóa bằng 5 cách: Vân tay, mật mã, thẻ từ, chìa cơ, Buetooth ( thông qua ứng dụng Yale Access).
- Công nghệ Liveness Scan 3 trong 1 được áp dụng để dễ dàng đọc dấu vân tay chỉ với một lần chạm.
- Khóa cho phép bạn nhập mã giả trước hoặc sau khi nhập mã PIN thực.
- Trong trường hợp khẩn cấp, có thể dùng chìa cơ để mở khóa.
- YDM 4109A kết nối được với Bluetooth có sẵn trên điện thoại thông minh
- YDM 4109A có thể ở chế độ Bảo mật (Chính) mà chủ có thể đăng ký và xóa từng người dùng trong khi Chế độ thường kiểm soát tất cả người dùng cùng một lúc.
- Hướng dẫn bằng giọng nói
- Cảnh báo trong trường hợp pin yếu với báo động và đèn LED. Khi pin được xả hết, bạn có thể dễ dàng cung cấp năng lượng khẩn cấp cho khóa bằng pin 9V tiêu chuẩn.
Chi tiết khóa Yale YDM 4109A GOLD
Video giới thiệu khóa cửa điện tử Yale YDM 4109 A Gold
Đánh giá
Reviews Over Khóa Điện Tử Yale YDM4109A Vân Tay Màu Gold (HBH)
Average Rating:
Total Reviews (2)
TOP CUSTOMER REVIEWS
Sản phẩm cùng loại
Khóa Cửa Điện Tử Yale YMG40 Satin Nickel Vân Tay
Tính năng khóa điện tử Yale YMG 40 Satin Nickel Thiết kế Push - Pull mới nh..
-47% 11.580.000 đ 21.648.000 đ
Khóa Điện Tử Yale YDM7116A RB Đa Năng Màu Đồng Đỏ
Đặc điểm kỹ thuật khóa cửa điện tử Yale YDM7116A MB Tên sản phẩm: Khó..
-37% 11.150.000 đ 17.700.000 đ
Khóa Điện Tử Yale YDM7116A MB Đa Năng Màu Đen
Đặc điểm kỹ thuật khóa cửa điện tử Yale YDM7116A MB Tên sản phẩm: Khóa điệ..
-37% 10.080.000 đ 16.000.000 đ
Khóa Điện Tử Yale YDM7116A CG Đa Năng Màu Gold
Đặc điểm kỹ thuật khóa cửa điện tử Yale YDM7116A CG Tên sản phẩm: Khó..
-37% 10.500.000 đ 16.600.000 đ
Khóa Điện Tử Yale YDD424A Vân Tay
Tính năng khóa cửa thông minh YDD424A Yale Khóa cửa tự động ..
-31% 8.940.000 đ 12.892.000 đ
Khóa Điện Tử Yale LunaP-IG17-5B35-NN-001 Đa Năng
Thông tin khóa điện tử Yale LunaP-IG17-5B35-NN-001 Tên sản phẩm: Khó..
-37% 16.100.000 đ 25.560.000 đ
Khóa Điện Tử Yale LUNA PRO+ LunaF-JG17-6B-35-NN-001 Cảm Biến Khuôn Mặt Fake ID
Thông tin khóa điện tử Yale LUNA Pro+ nhận diện khuôn mặt Tên sản phẩ..
-36% 17.230.000 đ 26.840.000 đ
Khóa Điện Tử Yale YDME 50 NxT Đa Năng Màu Đen
Thông tin khóa cửa điện tử Yale YDME 50 NxT Tên sản phẩm: Khóa điện ..
-19% 3.280.000 đ 4.040.000 đ
Khóa Điện Tử Yale YDME 100 NxT Đa Năng Màu Đen
Thông tin khóa cửa điện tử Yale YDME 100 NxT Tên sản phẩm: Khóa điện..
-19% 3.900.000 đ 4.840.000 đ
Khóa Điện Tử Yale YDME 200 NxT Đa Năng Màu Vàng Đen
Thông tin khóa cửa điện tử Yale YDME 200 NxT Tên sản phẩm: Khóa..
-30% 5.600.000 đ 8.000.000 đ
Khóa Điện Tử Yale YDD 724A Rim Lock Đa Năng
Thông tin khóa cửa điện tử YDD 724A đa năng Khóa thông minh Yale YDD..
-37% 9.550.000 đ 15.150.000 đ
Khóa Điện Tử Yale KyraP-IG17-6B35-NN-001 Đa Năng
Thông tin khóa cửa điện tử KyraP-IG17-6B35-NN-001 Khoá điện tử Yale Kyra P..
-28% 12.500.000 đ 17.350.000 đ