Vòi chậu rửa mặt lavabo TOTO TLG02307V nóng lạnh cổ cao đặt bàn - Tuấn Đức
Vòi Lavabo TOTO TLG02307V Nóng Lạnh Cổ Cao
TOTO
Mã sản phẩm:TLG02307V
Tình trạng:Còn hàng
Giá thị trường: 6.627.000 đ
5.303.000 đ
Giảm thêm: 860.000 đ
  • freeship tdmGIAO HÀNG TRONG NGÀY
  • origin tdmĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG
  • discount tdmDỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN
  • simple checkout tdmCAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông số vòi chậu gật gù TOTO TLG02307V GR nóng lạnh
  • Sản phẩm bao gồm bộ xả, không gồm ống thải chữ P
  • Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
  • Lớp mạ: Nickel Chrome
  • Xuất xứ : Việt Nam
  • Có thể dùng với ống thải nước chữ P: TVLF401
Tính năng vòi lavabo TOTO TLG02307 V
  • Thiết kế hiện đại hài hòa với dòng sản phẩm GR Series
  • Lớp mạ bền vững với thời gian
  • Thân van bằng đồng thau
  • Van đĩa bằng sứ chống bám cặn bẩn giúp khóa nước hoàn toàn
Bản vẽ vòi chậu rửa mặt TOTO TLG 02307V
Video vòi chậu lavabo Toto TLG 02307 V