Vòi hoa sen TOTO TBS04302V/TBW03002B nóng lạnh tắm đứng - Tuấn Đức
Vòi Sen Tắm TOTO TBS04302V/TBW03002B Nóng Lạnh
| Mã sản phẩm: | TBS04302V/TBW03002B |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
| Giá thị trường: 4.909.000 đ | |
3.920.000 đ |
| Giảm thêm: | 360.000 đ |
|---|
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông tin vòi hoa sen TOTO TBS04302V/TBW03002B
- Tên sản phẩm: Sen tắm nóng lạnh LF
- Bát sen massage 5 chế độ
- Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Chất liệu: Đồng
- Lớp mạ: Nickel Chrome
Tính năng vòi hoa sen TOTO TBS042302V TBW03002B
- Thiết kế hiện đại hài hòa với dòng sản phẩm LF
- Thân van bằng đồng thau
- Van đĩa bằng sứ chống bám cặn bẩn giúp khóa nước hoàn toàn
- Công nghệ: Nhật Bản
- Xuất xứ: Việt Nam
Bản vẽ bộ vòi sen TBS04302V+TBW03002B TOTO
Video đập hộp củ sen tắm Toto TBS 04302 V