Bộ vòi xả bồn tắm TOTO TBP02202A gắn thành bồn có tay sen cầm tay - Tuấn Đức
Vòi Xả Bồn Tắm TOTO TBP02202A 4 Lỗ
| Mã sản phẩm: | TBP02202A [CLC] |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
| Giá thị trường: 79.740.000 đ | |
36.570.000 đ |
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Thông tin vòi xả bồn tắm TOTO TBP02202A 4 lỗ
- Tên sản phẩm : Vòi xả bồn nóng lạnh (3 lỗ)
- Thuộc bộ sưu tập ZL
- Có tay sen cầm tay
- Áp lực nước : 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Lớp mạ : Nickel Chrome
- Xuất xứ: Nhật Bản
Tính năng vòi xả TOTO TBP02202 A gắn thành bồn tắm
- Lớp mạ bền vững với thời gian
- Thân van bằng đồng thau
- Van đĩa bằng sứ chống bám cặn bẩn giúp khóa nước hoàn toàn
Bản vẽ sen tắm xả bồn TBP 02202A có tay sen cầm tay
Video giới thiệu vòi xả bồn Toto TBP 02202 A