Bộ vòi xả bồn tắm TOTO TBG11202A gắn thành bồn có tay sen cầm tay - Tuấn Đức
Vòi Xả Bồn Tắm TOTO TBG11202A 4 Lỗ
| Mã sản phẩm: | TBG11202A |
|---|---|
| Tình trạng: | Còn hàng |
| Giá thị trường: 22.788.000 đ | |
18.230.000 đ |
GIAO HÀNG TRONG NGÀY -
ĐẢM BẢO 100% CHÍNH HÃNG -
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CHUẨN -
CAM KẾT GIÁ TỐT
Chi tiết
Vòi bồn tắm TOTO TBG11202A 4 lỗ
- Mã sản phẩm : TBG11202A
- Tên sản phẩm : Vòi bồn tắm nóng lạnh (4 lỗ) gắn thành bồn
- Thuộc bộ sưu tập GF
- Có tay sen cầm tay
- Áp lực nước : 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Lớp mạ : Nickel Chrome
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành: 2 năm
Tính năng vòi TOTO TBG11202A gắn thành bồn tắm
- Thiết kế gắn thành bồn sang trọng, tinh tế
- Lớp mạ Niken dày gấp 3 lần, chống ăn mòn cao
- Công nghệ massage sen tắm Comfort Wave
- Thiết kế ngăn dẫn nhiệt độ trên tay gạt
Bản vẽ vòi gắn thành bồn tắm TOTO TBG 11202 A